วันที่ 18 สิงหาคม 2565 ดร.มโน ชุนดี ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางฐิติพร เขมกรรม รอง สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมให้การต้อนรับ นายปรีดี ภู่สีน้ำ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ และคณะกรรมการตรวจราชการ ในโอกาสที่เข้าติดตาม ประเมินผล ตามนโยบายตรวจราชการของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ 2565 เขตตรวจราชการที่ 1 ( กรณีปกติ รอบที่ 2 ) ณ ห้องประชุมโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพัฒนานิคม อำเภอพัฒนานิคม
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/09/1-23.jpg)