วันที่ 26 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย รองฯกิตติภพ สระสงครามภู รองฯวิชาญ คงรัสมี ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมเชียร์และให้กำลังใจ นักเรียน ครู ผู้บริหารฯ ที่เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคกลางและภาคตะวันออก ณ สนามแข่งขันในจังหวัดราชบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/525_n-1024x576.jpg)