วันที่ 8 มิถุนายน 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานมอบทุนการศึกษานักเรียนในอำเภอพัฒนานิคม ณ ศาลาการเปรียญวัดพรหมรังษี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/351525976_246607914727806_9204021396280554737_n-1024x768.jpg)
วันที่ 8 มิถุนายน 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานมอบทุนการศึกษานักเรียนในอำเภอพัฒนานิคม ณ ศาลาการเปรียญวัดพรหมรังษี