วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 นายต่อศักดิ์ บุญเสือ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 7/2566 โดยมี นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ทำหน้าที่อนุกรรมการและเลขานุการ ในการบริหารงาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา ให้เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ มีความโปร่งใส เป็นธรรม และตรวจสอบได้ ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม ( ชั้น2 )สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/07/358361570_729415698986068_5568947193408949458_n-709x1024.jpg)