วันพุธที่ 19 ตุลาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยนางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นางฐิติพร เขมกรรม รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการพุธเช้า ข่าวสพฐ. ครั้งที่ 37/2565 และประชุมเพื่อปรึกษาหารือในหัวข้อราชการ และนโยบาย ของ สพป.ลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/197806576_n.jpg)