วันที่ 21 กันยายน 2565 ดร.มโน ชุนดี ผอ.สพป.ลพบุรี 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี 2 และคณะกรรมการประเมิน ได้แก่ นางวิภาวี ปิยกิตติไพบูลย์ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ (ก.ต.ป.น.) และนายบุศรินทร์ หอมกลิ่นยา ข้าราชการบำนาญ ดำเนินการประเมินข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา อำเภอท่าหลวง ณ ห้องคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานประถมศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/09/2280974297_n.jpg)