วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และนางสาวภัทรพร เกตุเกิด ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ ร่วมต้อนรับ นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี ในการลงพื้นที่เยี่ยมโรงเรียนในโครงการกองทุนการศึกษาพื้นที่จังหวัดลพบุรี ณ โรงเรียนบ้านลำโป่งเพชร อำเภอโคกเจริญ จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/07/355127246_729390842321887_3379759907999596988_n-709x1024.jpg)