วันที่ 9 มีนาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายกิตติภพ สระสงครามภู รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีส่งมอบอาคารอเนกประสงค์ โครงการช่วยเหลือประชาชนในพื้นที่การฝึก COBRA GOLD โดยกองทัพอากาศ กองทัพอากาศสหรัฐอเมริกา และกองทัพอินเดีย ณ โรงเรียนบ้านบัวชุม อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/03/836599_n.jpg)