วันที่ 6 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยคณะกรรมการ ได้แก่ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 นายต่อศักดิ์ บุญเสือ อดีต ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และนางศรีประภา ระดมยศ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ เข้าร่วมประเมิน นางวรรณวิมล ทองงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งเสือเต้น อำเภอพัฒนานิคม และนางชนิดา สุขเพราะนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชอนสมบูรณ์ อำเภอหนองม่วง เพื่อเลื่อนเป็นวิทยฐานะผู้บริหารสถานศึกษาเชี่ยวชาญ ณ โรงเรียนชุมชนบ้านแก่งเสือเต้น อำเภอพัฒนานิคม
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/671051228_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/6684383341_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/673056849_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/667451715_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/67276620_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/61073981_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/67486108_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/67753086_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/68696143_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/671051228_n.jpg)