วันที่ 28 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เพื่อติดตามการดำเนินการตามนโยบายการศึกษา และเป็นกำลังใจให้ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน ในการเปิดเรียน โดยมี นางชลาลัย หงษ์คำดี ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูโรงเรียนบ้านเขายายกะตา อำเภอชัยบาดาล ให้การต้อนรับในการตรวจเยี่ยมครั้งนี้
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28741539_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/286376_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28091880_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28741539_n.jpg)