วันที่ 9 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่รับผิดชอบโรงเรียนในโครงการกองทุนการศึกษา ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom Meeting) ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/7_n-1024x575.jpg)