วันที่ 10 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำรอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมประชุมคณะทำงานบูรณาการแหล่งเรียนรู้ท้องถิ่นกับหลักสูตรสถานศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ผ่านระบบ (Zoom Meeting) ณ ห้องคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/59_n-1024x575.jpg)