วันที่ 16 มกราคม 2566 เวลา 09.29 น. นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดงานวันครู ประจำปี 2566 สมาคมผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอชัยบาดาล พร้อมด้วย รองฯรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในอำเภอชัยบาดาล ณ ห้องประชุมบุษบงกช โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ตำบลชัยนารายณ์ อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/7975_n-1024x575.jpg)