วันที่ 16 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดงานวันครู ครั้งที่ 67 ประจำปี พ.ศ. 2566 ของกลุ่มโรงเรียนอำเภอหนองม่วง ณ เทศบาลตำบลหนองม่วง อำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/437_n-1024x768.jpg)
วันที่ 16 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดงานวันครู ครั้งที่ 67 ประจำปี พ.ศ. 2566 ของกลุ่มโรงเรียนอำเภอหนองม่วง ณ เทศบาลตำบลหนองม่วง อำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี