วันที่ 22 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายกิตติภพ สระสงครามภู นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และนางลักคณาวรรณ วงษ์บุญมี ผู้อำนวยการ
กลุ่มบริหารงานบุคคล ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการสอบ ภาค ก และ ภาค ข ในการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 ณ หอประชุมสมเด็จพระพุฒาจารย์ (สนิท ชวนปัญโญ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/901686487997_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/1242867502515_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/355664581_721062963154675_1927944554842478725_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/901686487997_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/355625987_721063363154635_6429920963496549612_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/87994756620010_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/8948995111474868_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/1242867502515_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/355664581_721062963154675_1927944554842478725_n.jpg)