วันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมงานวันสถาปนาศูนย์ฝึกทางยุทธวิธีกองทัพบก เพื่อบำเพ็ญกุศลให้แก่ อดีตข้าราชการผู้ล่วงลับ และเป็นสิริมงคล แก่กำลังพลและครอบครัว ณ กองบังคับการ ศูนย์ฝึกทางยุทธวิธีกองทัพบก
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/170611793117_n.jpg)
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมงานวันสถาปนาศูนย์ฝึกทางยุทธวิธีกองทัพบก เพื่อบำเพ็ญกุศลให้แก่ อดีตข้าราชการผู้ล่วงลับ และเป็นสิริมงคล แก่กำลังพลและครอบครัว ณ กองบังคับการ ศูนย์ฝึกทางยุทธวิธีกองทัพบก