วันที่ 6 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬา – กรีฑากลุ่มโรงเรียนธรรมรักษ์สัมพันธ์ ครั้งที่ 22 ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 33 จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/613013598_n.jpg)
วันที่ 6 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬา – กรีฑากลุ่มโรงเรียนธรรมรักษ์สัมพันธ์ ครั้งที่ 22 ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 33 จังหวัดลพบุรี