วันที่ 23 มิถุนายน 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นางอณัฐธิภา กระตุดนาค ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินงานชุมนุมลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ครั้งที่ 2 จังหวัดลพบุรี ค่ายย่อยที่ 2 ณ ค่ายลูกเสือพระนารายณ์ ในวันที่ 30 มิถุนายน – 2 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/982738692147_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/6098795607788_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/63500398666_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/8518574434028190_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/3659368192987785855_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/982738692147_n.jpg)