วันที่ 23 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยนายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ประชุมคณะกรรมการคัดเลือกบุคคลเป็นอนุกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ อนุกรรมการผู้บริหารสถานศึกษาอนุกรรมการครู และอนุกรรมการบุคลากรทางการศึกษาอื่น ใน อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/2395203944_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/237329859301_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/2390380763_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/2395203944_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23619114_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23732301_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/237057160_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/239896902_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23401234813_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23952221403_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/231381983404_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/237329859301_n.jpg)