วันที่ 19 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในการนี้พระองค์ทรงเสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ของจังหวัดลพบุรี ทรงเปิดชมรม TO BE NUMBER ONE และเปิดศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE และนายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ได้รับการแต่งตั้งให้เป็น
คณะทำงานปฏิบัติหน้าที่ภารกิจ เพื่อกำกับ ดูแลนักเรียน อำนวยความสะดวก ในการรับเสด็จฯ ณ มหาวิทยาลัยราชภัฎเทพสตรี อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320738314_1758496067863264_2749873892335520533_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320690011_1495853534240968_796425125294560375_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320868757_444978234337002_3115136123712097998_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320738636_729167064880403_6630348794439539049_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320740464_1339139586820735_6780875899512590320_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/320754088_822824202158752_7206193954046795691_n.jpg)