วันที่ 15 มีนาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟ (Morning Brief) ในการร่วมปรึกษาหารือ และขับเคลื่อนการดำเนินงานตามนโยบาย ข้อสั่งการของรัฐบาล กระทรวงและจังหวัด ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ตำบลลำนารายณ์ อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/03/336104571_5937653756311846_7826591817797507526_n-1024x576.jpg)