วันที่ 25 เมษายน 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางสาวธนัทธรณ์ คุ้นมณีทิพย์ นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ และนางสาวปนัดดา บุญเกิด เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในโอกาสวันสำคัญของชาติ
ไทย เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ณ โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/04/343065867_961443898364165_560028997732111463_n-1024x489.jpg)