วันที่ 26 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานเปิดกิจกรรมการแข่งขันกีฬา กรีฑา เฉลิมพระเกียรติล้นเกล้าฯ รัชกาลที่ 10 กลุ่มโรงเรียนสระโบสถ์ เพื่อเทิดพระเกียรติพระมหากษัตริย์ และเสริมสร้างขวัญกำลังใจ ณ สนามกีฬาโรงเรียนอนุบาลสระโบสถ์ / ประชาสัมพันธ์ / By admin lbr2 FacebookFacebookXXLINELine