วันที่ 3 สิงหาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรีเขต 2 ได้มอบหมายให้ นายกิตติภพ สระสงครามภู รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการในการคัดเลือกการนำเสนอผลงาน กิจกรรมหลักสูตรต้านทุจริตศึกษาของครูผู้สอน และกิจกรรมบริษัทสร้างการดี สู่วิถีพอเพียงของนักเรียน เพื่อคัดเลือกเป็นตัวแทนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา นำเสนอผลงานต่อในระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ณ โรงแรมเอวาน่า กรุงเทพมหานคร โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/08/357120089_738203174773987_1044041628471230199_n-6-709x1024.jpg)