วันพุธที่ 5 ตุลาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมแสดงความยินดีกับ นายประยงค์ สารภูมิ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยนาท ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยนาท
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/51332046_n.jpg)