วันที่ 4 กรกฎาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายกิตติภพ สระสงครามภู ตำแหน่ง รอง ผอ สพป.ลบ.2 พร้อมด้วยคณะกรรมการ ก.ต.ป.น.ได้แก่ นายวชิรพันธุ์ เถียรจัตุรัส ผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษา นายสุชาติ เหมหอม ประธานกลุ่มห้วยน้ำหวาน และนางสมมาตร เพียรชนะ ศึกษานิเทศก์ ได้มาติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล นิเทศการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงเรียนบ้านซับโศก โรงเรียนบ้านมะนาวหวาน โรงเรียนบ้านคลองสาริกา และโรงเรียนน้ำสุดวิไลประชาสรรค์ อำเภอพัฒนานิคม
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/07/358108043_727841485810156_1911434940641319661_n.jpg)