วันที่ 22 กันยายน 2565 ดร.มโน ชุนดี ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และคณะกรรมการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) ได้แก่ ดร.ต่อศักดิ์ บุญเสือ อดีด ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และนายอำนาจ คุ้มสุภา อดีต รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) สำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา วิทยฐานะรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาชำนาญการพิเศษ ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/09/22633730494_n.jpg)