วันที่ 22 กันยายน 2565 ดร.ต่อศักดิ์ บุญเสือ อดีด ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 นายอำนาจ คุ้มสุภา อดีต รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 และนายประยงค์ สารภูมิ รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 คณะกรรมการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) สำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้ร่วมประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) สำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ศึกษานิเทศก์ วิทยฐานะชำนาญการและชำนาญการพิเศษ ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/09/2282223687_n.jpg)