วันพุธที่ 7 ตุลาคม 2565 เวลา 10.19 น. คณะผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา จาก สพป.นครราชสีมา เขต 2 และ สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมแสดงความยินดีกับ นายภิญโญ กันหา รอง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 2 เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ณ หอประชุมสมเด็จพระพุฒาจารย์ (สนิท ชวนปัญโญ) สำนักงานประถมศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/104644752_n.jpg)