วันที่ 26 – 27 ตุลาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยนางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม ผู้บริหารสถานศึกษา ศึกษานิเทศก์ ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ เพื่อเสริมสร้างและพัฒนากลุ่มผู้นำองค์ความรู้สู่การเปลี่ยนแปลงด้านการบริหารงานบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา (PA Support Team) รุ่นที่ 6 ณ โรงแรมบางกอก พาเลซ กรุงเทพมหานคร
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/27419772_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/271697976_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/277491860_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/272288449_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/27419772_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/2758054585_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/2742713166_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/278319218_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/10/271697976_n.jpg)