วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ได้มอบหมายให้ รองฯรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ และรองฯฐิติพร เขมกรรม รับฟังการนำเสนอรายงานผลการเรียนรู้ในการฝึกประสบการณ์ วิชาชีพผู้บริหารการศึกษา ของนายชูชาติ สำลี และนางสาวอภิชญา ชื่นชอบ ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/1002825065_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/019332_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/01994327_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/111639217_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/0117021410_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/0171805620_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/1002825065_n.jpg)