วันที่ 23 พฤศจิกายน 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย พร้อมด้วย นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายกิตติภพ สระสงครามภู นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประชุม PA Support Team ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม (ชั้น 2) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/11/176544957_n.jpg)