วันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานการประกวดแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 โดยมีนายกิตติภพ สระสงครามภู และนายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมดำเนินการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานการประกวดแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ฯ ดังกล่าว ณ หอประชุมสมเด็จพระพุฒาจารย์ (สนิท ชวนปัญโญ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/94493426_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/90387825404_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/9355099055_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/94493426_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/93454_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/99358_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/900733_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/974609_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/9521635_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/9655104_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/9812622_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/92807637_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/924419996_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/9293137109_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/90387825404_n.jpg)