วันที่ 13 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยนางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายกิตติภพ สระสงครามภู นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมคณะทำงานพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/13416501_n.jpg)