วันที่ 21 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1 สำหรับผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ของนางสาววลีย์ลักษณ์ ฤทธิไชยกูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมลำนารายณ์ นางสาวสุนิสา แสงสิทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกแสมสาร
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/223472074_n.jpg)