วันที่ 22 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1 สำหรับผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ของนายเอกภพ เปรมปราคิน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านมะนาวหวาน นายวิษณุ มีฤกษ์ใหญ่ รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำสุดวิไลประชาสรรค์ และนางสุนิษา จิตตเกษม รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองประดู่
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/2180150757_n.jpg)