วันที่ 23 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยนายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ประชุมคณะกรรมการคัดเลือกบุคคลเป็นอนุกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิใน อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/230139065495_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/234812247_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/239248368_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23575377614_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/23767974370_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/230092916329_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/230139065495_n.jpg)