วันที่ 26 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายกิตติภพ สระสงครามภู นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา และแผนงานโครงการของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2022/12/269896902_n.jpg)