วันที่ 28 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมการเดินทางไกลและการอยู่ค่ายพักแรม ลูกเสือ เนตรนารี ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านดงน้อย (สระโบสถ์) “ลูกเสือสามัญ และลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่” อำเภอสระโบสถ์ จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28022206_n-1.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28426198_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28705063_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/28022206_n-1.jpg)