วันที่ 6 มกราคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ตรวจเยี่ยม การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เพื่อติดตามการดำเนินการตามนโยบายการศึกษาและเป็นกำลังใจ ให้ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน ในการเปิดเรียน โดยมี นางสาวณัฐริการ์ แก่นดีลัง ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลพัฒนานิคมและคณะผู้บริหารสถานศึกษาในอำเภอพัฒนานิคม ให้การต้อนรับ
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/01/686995_n.jpg)