วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย รองฯรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รองฯวิชาญ คงรัสมี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาล “ป้องกันการทุจริต ” (ภายใต้ชื่อเขตสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 จาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยนาท นำโดย นายประยงค์ สารภูมิ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยนาทและคณะศึกษาดูงาน จำนวน 35 คน ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/02/28354_n-1024x575.jpg)