วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย รองฯรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รองฯวิชาญ คงรัสมี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ศึกษานิเทศก์และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมประชุมและจัดทำ PA Support Team สพป.ลพบุรี เขต 2 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/02/7446_n-1024x575.jpg)