วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.30 น. นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ รองฯรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รองฯกิตติภพ สระสงครามภู รองฯวิชาญ คงรัสมี ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการพุธเช้าข่าว สพฐ. ครั้งที่ 6/2566 และประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (PLC) ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/02/327413532_748419519978529_8781704067457339819_n-1024x768.jpg)