วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 สำหรับผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงดำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ของนายยุทธศาสตร์ วงษ์สมบูรณ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านแก่งเสือเต้น ณ โรงเรียนชุมชนบ้านแก่งเสือเต้น
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/02/67731_n-1024x575.jpg)