วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 สำหรับผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงดำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ของนางสาวพนิตพิชา ศรีไสยา รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระเพลง ทั้งนี้ ได้ตรวจเยี่ยมการจัดการศึกษาในภาคเรียนที่ 2/2565 และภูมิทัศน์ภายในโรงเรียน ณ โรงเรียนบ้านสระเพลง
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/02/47936297_n-1024x575.jpg)