วันที่ 9 มีนาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมรับชม Kick off เปิดตัวรายการ “คลินิก สตผ.” ผ่านระบบ Zoom Meeting โดยสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ตั้งแต่เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/03/68339048_n.jpg)