วันที่ 13 มีนาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ รองฯกิตติภพ สระสงครามภู รองฯวิชาญ คงรัสมี ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการการนำเข้าข้อมูลโครงการในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (eMENSCR) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 และแนวทางการประเมินโครงการผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ สำหรับผู้เข้าข้อมูลโครงการ (บุคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา) และรูปแบบออนไลน์ผ่านระบบ zoom ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/03/333510833_231741102573778_5657618195343619599_n-1024x575.jpg)