วันที่ 24 เมษายน 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมประชุมคณะกรรมการกลั่นกรองการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครู สังกัดสำนักงานเคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (การย้ายกรณีปกติ) ประจำปี พ.ศ. 2566 ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมคณะสงฆ์อำเภอพัฒนานิคม สพป.ลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/04/343050472_1756082571477462_9077969422294976133_n-1024x575.jpg)