วันที่ 9 พฤษภาคม 2566 เวลา นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายวิชาญ คงรัสมี รองผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย ผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเตรียมรับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1/2566 ณ หอประชุมสมเด็จพระพุฒาจารย์ (สนิท ชวนปัญโญ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/345602892_221320223932979_6138734047000649470_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/345863552_1422939838441073_4735775506424806412_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/345931320_254558783727128_6896590707645449423_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/346029920_938661930671455_4638729413999186070_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/346256820_899053924689779_3708163371703696638_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/344579420_2443362072508478_2051426643684188985_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/344763148_932792171202493_580460812401244639_n.jpg)
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/344804782_796209722071923_1969996435593023751_n.jpg)