วันที่ 27 – 28 พฤษภาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้นายวิชาญ คงรัสมี รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นางสาวภัทรพร เกตุเกิด ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผล ศึกษานิเทศก์ ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา อบรมเชิงปฏิบัติการขยายผลการจัดการเรียนการสอน โครงการบ้านนักวิทยาศาตร์น้อยประเทศไทย ระดับปฐมวัย และระดับประถมศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ หอประชุมสมเด็จพระพุฒาจารย์ (สนิท ชวนปัญโญ) สพป.ลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/05/351713630_n-1024x768.jpg)